Huawei mate pad รุ่นwifi6 128gb 9000กว่าบาท ใช้ดีไหมคะ

กระทู้คำถาม
เพราะดีหนูจะเอามาเรียนออนไลน์ เขียนโน๊ต จดสรุป ทำนำเสนอ น่ะค่ะ แล้วงบมีแค่10000 บาท อยู่ม.6ค่ะ รุ่นนี้ใช้ได้นานไหมคะพี่ แล้วความจุแรม4กิ๊ก พอไหมคะ

คือหนูว่ามันคุ้ม เพราะมีปากกาด้วย ก่อนหน้านี้ เล็งtab s6lite กับgen7มือสอง แต่งบไม่ถึงค่ะ

ยังไงก็ช่วยแนะนำหนูทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่