ธนาคาร UOB กู้ซื้อบ้านเขาเช็คบูโรกี่เดือนครับื

พอดีจะกู้ซื้อบ้านแล้วทีนี้ไปเจอกระทู้รีวิวเกี่ยวกับธนาคาร UOB ว่ากู้ง่ายแต่ดอกเบี้ยแพง ก็เลยสนใจครับแต่แม่ที่เป็นคนกู้หลักเพิ่งปิดบูโรมาได้แค่ 6-7 เดือน เลยอยากจะทราบว่าธนาคาร UOB เช็คเครดิตบูโรกี่เดือน แล้วผมที่ทำงานอาชีพอิสระมีใบ พงด.50 มีสัญญาจ้าง มีหนังสือรับลอง สามารถกู้ร่วมได้ไหม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่