ช่วยเลือก Printer ให้สักเครื่องครับ เน้น เล็ก เบา พกพาได้ ไว้ใช้พิมพ์ใบปะหน้า (ไม่เอาเครื่องปริ๊นท์ความร้อนครับ)

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ

ช่วยเลือก Printer ให้สักเครื่องครับ เน้น เล็ก เบา พกพาได้ ไว้ใช้พิมพ์ใบปะหน้า (ไม่เอาเครื่องปริ๊นท์ความร้อน หรือ เครื่องพิมพ์ฉลากครับ)

ไม่ซีเรียสเลือกล้างหัวเองได้
ไม่ซีเรียสว่าจะเป็น inkjet หรือ Laser (ถ้าเป็น inkjet ขอ เติมหมึกเองได้)
ไม่จำเป็นต้องสี (ขาว-ดำ อย่างเดียวก็ได้)

สิ่งที่ต้องการ
เน้นพกพาครับ เบาๆ
สั่งพิมพ์จาก iOS ผ่าน Chrome เข้าเครื่องปริ๊นท์เลยครับ
A4
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่