รบกวนถามเรื่อง app business suite หน่อยค่ะ

วันนี้ตื่นเช้ามา app business suite อยู่ๆก็อัพเดทค่ะ ทำให้เราไม่สามารถส่ง save replied ได้ ตามในรูปเลยค่ะ ปกติต้องกด + ถึงจะเข้าหน้า SAVE REPLIED แต่อันนี้ย้ายไปอยู่ด้านล่าง ภาพแรกที่วงไว้ค่ะ พอกดเข้าไป ไม่มีปุ่ม SEND จึงทำให้ไม่สามารถตอบโต้กับลูกค้าได้ ไม่ทราบมีใครเป็นแบบนี้มั้ยคะ แก้ไขยังไงพอทราบมั้ยคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
แก้ไงยังไงคะ เป็นเหมือนกันเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่