เติมเงิน AIS

กระทู้คำถาม
เราเปิดเน็ตแบบเติมเงินกับเอไอเอส เมื่อวันที่26/07/64 สมัครเป็น 150.บาท/30วัน (ถ้าจำไม่ผิดนะคะ) พอว่าวันนี้คือเงินเราหมด จริงๆต้องเติมวันที่ 26/08 เอาง่ายๆคือเติมเป็นเดือนๆ อยากรู้ว่าถ้าเราอยู่แต่บ้านแล้วใช้แต่ไวไฟ (ไม่ได้โทรออก) **ไม่จำเป็นต้องเติมใช่ไหม**หรือว่าต้องเติมทุกๆวันที่ 26
**แล้วถ้าไม่เติมทางAISจะตัดเบอร์ ลบเบอร์ เรารึเปล่า (พึ่งเริ่มใช้เอไอเอสไม่ค่อยรู้เรืองเลยค่ะ😅)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่