iphone 7+ ภาพบุคคลไม่เบลอง่าาา🥺

คือตอนแรกที่ใช้ถ่ายได้ปกตินะพอตอนหลังพึ่งสังเกตว่าถ่ายแล้วมันไม่เบลอง่าไม่รู้ว่าเป็นเพราะอัพiosแล้วมันหายไปรึป่าว
คือใครเคยเป็นแบบนี้แล้วทำไงให้มันหายได้บ้างอะค่ะไปถามร้านซ่อมทส.เค้าบอกต้องลองเปลี่ยนกล้องราคาประมาณ3000-4000อะแล้วไม่รู้มันจะกลับมาเป็นเหมือนเดิมมั้ยเค้าบอกเค้าไม่เคยเจออาการแบบนี้พอไปอีกร้านเค้าบอกโทรศัพท์เราไม่แท้เฉยแต่ปกติก็ใช้กล้องได้นะตอนแรกละพอเราดูเลขไรงี้มันก็เป็นเลขที่เป็นเครื่องใหม่นี้ก็งงตกลงยังไง(เราซื้อประกันร้านนะเพราะร้านเค้าก็บอกว่าแท้เหมือนเครื่อง0ทุกอย่างแต่แค่เวลาเครมต้องส่งเครมร้านส่งเครม0ไม่ได้)
ใครพอจะรู้วิธีทำให้มันหายบอกหน่อยน้าาา🥺🥺🥺เรารีเซ็ตการตั้งค่าก็ยังไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่