กระโปรงนักเรียนหลวม ทำยังไงดี

กระโปรงนักเรียนหลวมมากค่ะแบบที่สุดเลย เอวกระโปรง 28 เอวเรา 22 ทำยังไงดีคะ ตอนใส่เราต้องหากิ๊บมาหนีบส่วนที่เกิน และใช้เข็มขัดทับอีกที แต่ก็ยังมีรอยพับด้านข้างเพราะหลวมมากๆ พอใส่ก็ดูลุงลัง เพราะมันตัวใหญ่มาก ถ้าแก้ก็กลัวจะไม่เป็นทรงอ่ะค่ะ เพราะถ้าเอาเข้ามันก็ตั้ง 6 เซนติเมตร แล้วซื้อมา 3 ตัว เปลี่ยนก็ไม่ได้ ที่ซื้อมาผิดเพราะ ตอนลองใส่มันติดตูดและพอดีเอว (ตอนใส่กางเกงอยู่😭) พอกลับบ้านมาใส่จริงๆกลับหลวมมากๆๆค่ากระโปรงก็หมดไปเป็นหลายบาทเลย นอกจากซื้อใหม่มีวิธีแก้ไหมคะ😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่