จะติดต่อเรื่อง Refund กับ TrueMoney Wallet ยังไงครับ?

พอดีว่าผมสมัครบริการ Netfilx แล้วก็ยกเลิกวันนั้นเลย ทาง Netfilx เขาก็ใจดีดำเนินเรื่องคืนเงินให้ ส่งอีเมลมาบอกว่าอาจจะใช้เวลาถึง 30 วัน
ผมรอมา 30 วัน ก็ยังไม่เห็นเงินเข้า เลยสอบถามกับคุณเจ้าหน้าที่ของ Netflix เขาก็บอกว่าคืนเงินให้แล้วนะ ตามที่แจ้งในอีเมล เอาอันนี้ไปติดต่อกับทรูวอเลทขอรีฟันได้เลย

แต่ปัญหาคือผมหาทางติดต่อไม่ได้ โทรไปก็ไม่ใช่คนที่สามารถโต้ตอบกับเราได้
แชท Twitter&Facebook ไม่มีใครตอบ ใน App TrueMoney ก็มีแค่บอท ตามรายการที่บอทให้ก็ไม่มีสิ่งที่เราต้องการ

แล้วแบบนี้เราจะติดต่อ Refund กับ TrueMoney Wallet ยังไงครับ?

แล้วก็อยากให้มีช่องทางการดำเนินการที่ชัดเจนกว่านี้ มันอาจจะมี หรือไม่มีที่ผมไม่รู้ และคิดว่าคงไม่ได้มีแค่ผมที่ติดปัญหาแบบเดียวกัน

เม่าเหม่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่