อย่าเลื่อนผ่าน!!ปัญหาใหญ่ที่ทำให้เครียด

กระทู้คำถาม
อยากสอบถามผู้รู้หน่อยคะน้องร้องแบบนี้มาสามวันเเล้วแสบแก้วหูมาก เคยมีแมวตัวผู้มาถึงหน้าห้องน้องก็แค่ดูเราไล่ตัวผู้ไปเค้าก็ไม่อะไรเฉยมาก แต่จะร้องแบบนี้แหละค่ะ บางทีก็นอนไม่ได้ร้องตลอดนะคะกิน เล่นปกติ อยากรู้พฤติกรรมแบบนี้ติดสัตว์หรือแค่อยากออกห้อง? เราเลี้ยงแบบปิดไม่ให้ออกเลย ตัวเมียค่ะ..
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่