ทำไมแฟนถึงคิดว่าเราไม่รักเขา

คบกับแฟนมา1ปีเเล้วครับ แต่เเฟนคิดว่าเราไม่รักเขาตั้งแต่แรกที่คบเพราะผมแค่เหงา --เพราะเราเคยคุยกับเขาแล้วเทเขาไปคบอีกคน พอเลิกกับคนนั้นก็กลับมาคุยกับเขาเเล้วก็คบกัน พอเวลาแฟนเห็นแฟนเก่าผมคนนั้น ก็จะชอบคิดว่าผมไม่รักเขาตลอด แล้วก็ไม่คุยกับผม  พูดย้ำอย่างเดียว ว่าผมไม่รัก ผมโกหกว่ารักเขา ผมคิดถึงแฟนเก่า บางครั้งขอเลิกกับผมเลย ผมก็ตามง้อกลับมาตลอด พอเขาเจอแฟนเก่าผมในเฟส ก็เป็นแบบเดิมอีก บางทีอยู่ดีๆเขาก็คิดว่าเดี๋ยวผมก็ทิ้งเขา แล้วก็เป็นเหมือนเดิมอีก ว่าผมไม่รัก ผมรักคนอื่น โน้นนี้นั้น ด่าผมบ้าง ผมก็ง้อก็อธิบายว่าผมรักเขาจริงๆก็โดนด่าว่า โกหก บางวันก็เอาเรื่องที่เคยทำผิดเมื่อหลายเดือนใาคิดว่าผมไม่รักเขา เเต่ผมก็คิดว่าเขาเเค่ แฟนอารมณ์แปรปรวนบ่อย เพราะเราง้อเรื่อยๆเดี๋ยวเขาก็หาย
..ผมต้องทำยังดีครับ ผมไม่เคยนอกใจ ไม่เคยแอบคุยกับคนอื่น ผมเอาใจเขาตลอด  อยากให้เขาเชื่อเราจริงๆว่าเรารักเขา ต้องพูดอย่างไง ต้องแสดงออกยังไง เวลาเขาเป็นแบบนั้นเขาถึงเลิกคิดว่าเราไม่รัก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่