บ้านยังสร้างไม่เสร็จแบบ100% ยังไม่ได้ขึ้นบ้านใหม่ให้คนอืน เข้านอนก่อน เจ้าของบ้านจะเป็นอะไรไหม

พอดีผมสร้างบ้านใหม่1หลัง ยังไม่เสร็จแบบสมบูณร์ พอดีจ้างช่างมาติดบิวอินในบ้าน แต่ช่างมาจากต่างจังหวัด ไม่มีที่นอนเพราะมากันหลายคน เราเลยให้นอนในบ้านใหม่ เป็นเวลาครึ่งเดือนกว่าจะติดตั้งเสร็จ อยากถามว่า!! ให้คนอืนนอนบ้านใหม่ก่อนเจ้าของบ้านจะเป็นอะไรไหมครับ ปล.บ้านยังไม่ได้ขึ้นบ้านใหม่ บ้านยังสร้างไม่เสร็จ ขอบคุนครับ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่