ค้างค่างวดศาลนัดไกล่เกลีย

เนื่องจากโควิดตกงาน จึงค้างค่างวดรถยนต์ของไทยพานิชย์5งวด มีหมายศาลมาแล้วขึ้นศาลไกล่เกลีย15นี้  ถ้าเราอยากผ่อนต่อเราสามารถเจรจานอกรอบกับทางธนาคารก่อนได้ไหมคะ เพราะไฟแนนซ์จะยึดท่าเดียวเลย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณ สมาชิกหมายเลข 4425386 เพื่อให้ทางธนาคารสามารถตรวจสอบข้อมูลเพิ่มเติม เรียนแนะนำท่านแจ้งข้อมูลผ่านทาง หลังไมค์ ได้เลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่