ช่วยหามังงะหน่อยค่ะ

พระเอกเป็นเด็กกำพร้า พ่อเป็นผู้กล้าจากต่างโลก ที่ปราบกองทัพจอมมารได้ด้วยตัวคนเดียวจากอีกโลก แม่เป็นผู้หญิงธรรมดาจากโลกนี้ ได้ไปอยู่ด้วยกันในป่า และมีลูกคือพระเอก แต่แล้วพ่อพระเอกก็หายตัวไป ส่วนแม่พระเอกก็ถูกปีศาจฆ่าตายตอนไปหาอาหารในป่า พระเอกเลยอยู่คนเดียว กลายเป็นเด็กกำพร้า

เป็นแนวแฟนตาซี ต่างโลกค่ะ ภาพขาวดำที่จำได้มีแค่นี้เองค่ะ ช่วยหาหน่อยนะคะ( ;∀;)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่