คือมีเรื่องการลงทะเบียนกับแฟน FreeFire MAX

คือการลงทะเบียนFF MAX  แล้วแฟนตอนแรกให้ลง แอนดรอยได้ เพราะผมใช่ แต่แฟนใช้ ios แล้วผมผมงอแงเพราะบอกว่าจะเล่นยังไง ใช่ ios ผมก็งง-เลย มันก็เกมเดียวกันทำไมจะเล่นไม่ได้
สามารถใช้บัญชี Free Fire ที่มีอยู่เดิม เพื่อเข้าสู่ระบบ Free Fire MAX
ซิงค์ข้อมูลบัญชีทั้งหมด  รวมถึงความคืบหน้าของบัญชีและไอเทมภายในเกม ของทั้งสองเวอร์ชัน
สามารถเล่นร่วมกันได้ทุกโหมด ถึงแม้ว่าจะใช้คนละเวอร์ชันก็ตาม
นั้นแหละทำไมจะเล่นไม่ได้ครับทั้งๆที่มันก็เกมเดียวกันรหัสเดียวกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่