พูดรวมในแง่ต้องล้างจาน ล้างหม้อ และอาหารที่ชอบทำ เป็นประเภทติดหม้อกระทะ ต้องขูดเป็นชั่วโมงกว่าจะออก แล้วล้างได้
เสียเวลาวันนึงรวมทุกอย่าง เกือบ 2 ชั่วโมง รวมรับประทานและ ล้างหม้อ ล้างจาน (3มื้อ)
กับสั่งรับประทาน ใส่กล่อง ใส่จาน(กรณีทานที่ร้าน) ไม่ต้องล้างจาน
เสียเวลารับประทานรวม 3 มื้อ ไม่เกิน 20 นาที (เป็นคนทานเร็ว)
แบบไหนคุ้มกว่ากันครับ ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้าครับ
ทำกับข้าวรับประทานเอง กับ ซื้อทานอะไรคุ้มกว่า กรณีเงื่อนไขแบบนี้
เสียเวลาวันนึงรวมทุกอย่าง เกือบ 2 ชั่วโมง รวมรับประทานและ ล้างหม้อ ล้างจาน (3มื้อ)
กับสั่งรับประทาน ใส่กล่อง ใส่จาน(กรณีทานที่ร้าน) ไม่ต้องล้างจาน
เสียเวลารับประทานรวม 3 มื้อ ไม่เกิน 20 นาที (เป็นคนทานเร็ว)
แบบไหนคุ้มกว่ากันครับ ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้าครับ