ใช้งาน Samsung Galaxy M32 ทำไมเป็นแบบนี้

ซื้อมาใหม่ เพิ่งใช้งานมาได้ประมาณ 10 กว่าวัน
แรกๆก็ปกติดี ปิดขึ้นมา ใส่ password หรือแต่ด้านข้าง ก็เข้าหน้าหลักแบบนี้

มาวันสองวันนี้ เวลาใช้งานจะขึ้นหน้าจอประมาณแบบนี้ก่อนตลอด ตลอดเลย

ทำให้เราต้องกลับไป พยายามหาหน้าหลักแบบนี้ตลอดเลย หน้าเหล่านี้ไม่รู้เรียกหน้าอะไรเรียกไม่ถูกครับ
เบื่อครับ ต้องการ เปิดขึ้นมา ให้ใส่ password หรือเข้าหน้าหลักเลยแบบเดิมๆที่เคยใช้ก่อนหน้านี้จะต้องทำอย่างไรครับ

เพิ่มเติมอีกเรื่องครับ หน้าจอโทรศัพท์ บางครั้งก็ ปกติ สีสันสดใสดี บางคนครั้งใช้งานอยู่หน้าจอเปลี่ยนเป็นติดเหลืองขึ้นมาเลยโดยไม่ทราบสาเหตุ เป็นเพราะอะไรครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่