ตามหาพัสดุจาก flash express ที่หายไปไหนไม่รู้***ขึ้นสถานะว่าส่งสำเร็จแล้วโดยมีชื่อผมเซ็นรับ แต่ผมยังไม่ได้รับของอะไรเลย

วันที่ 27 สิงหา 2564 
ผมได้เข้าไปตรวจหาพัสดุในแอป ของ flash express
ขึ้นสถานะว่า ส่งสำเร็จและเซ็นรับแล้วโดยผมซึ่งเป็นเจ้าของพัสดุตั้งแต่วันที่ 26 สิงหา
แต่ผมไม่ได้รับพัสดุอะไรเลย

***อยากทราบว่าพัสดุของผมหายไปไหนครับและใครเซ็นรับไปผมไม่ได้รับอะไรเลย*****
flash express ช่วยเข้ามาชี้แจงหน่อยครับ เบอร์ที่ขึ้นโทรทุกเบอร์ เบอร์ละ 2 รอบ ไม่ติดสักเบอร์***
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่