ตามหาคนชื่อสุนันท์ หรือธนัน ที่เรียนโรงเรียนหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา

สวัสดีทุกท่านค่ะ นี่เป็นกระทู้แรก แท็กผิดหรือใช้คำพูดผิดตรงไหนขออภัยนะคะ
หนูมีเรื่องอยากรบกวนค่ะ

พอดีคุณพ่อของเรา(ตอนนี้อายุ45) คุณพ่อหาทางติดต่อเพื่อนสมัยก่อนไม่ได้ค่ะ เป็นผู้หญิงชื่อสุนันท์เรียนที่โรงเรียนนี้(อายุน้อยกว่าคุณพ่อ3-4ปี) น่าจะจบไปได้ประมาณ25-30ปีแล้วค่ะ
เคยยืนรอพ่อไปนั่งสองแถวด้วยกันที่ซอยบุญศิริ จ.สมุทรปราการ และคุณสุนันท์ยังเคยไปรอพ่อที่ฟาร์มจระเข้ค่ะ

ท่านเคยคบกันอยู่ช่วงนึง แต่ห่างกันมานานจนไม่สามารถหากันเจอได้

คุณสุนันท์เคยกรีดเเขนเป็นชื่อคุณพ่อด้วยค่ะ คุณพ่อเรารู้สึกผิดกับคุณสุนันท์มาก คุณสุนันท์เคยทำงานเป็นลูกจ้างพาร์ทไทม์ขายอาหารที่ฟู้ดคอร์ทของฟาร์มจระเข้

ทางคุณพ่อพูดถึงตลอดเวลาค่ะ แกคงรู้สึกผิดต่อคุณสุนันท์จริงๆ

หนูอยากขอรบกวนทุกท่านช่วยหาช่องทางการติดต่อหรือช่วยประชาสัมพันธ์ได้ไหมคะ หรือแจ้งช่องทางการติดต่อกับใครก็ได้ค่ะ เบื้องต้นติดต่อเพจของโรงเรียน แจ้งว่าข้อมูลเกิน10ปีไม่สามารถค้นหาให้ได้แล้วค่ะ

ขอสงวนชื่อคุณพ่อไว้ก่อนนะคะ หากมีข้อมูลสอบถามโดยตรงอีกครั้งได้นะคะ(คิดว่าถ้าคุณสุนันท์ได้ยินชื่อน่าจะจำได้ค่ะ )
คุณสุนันท์เป็นคนตัวเล็กๆ ผิวคล้ำๆหน่อย(สุนันท์หรือธนันอะไรสักอย่างค่ะ) คุณสุนันท์ท่านรักพ่อมากสมัยนั้น หนูเลยอยากให้ท่านได้เจอพูดคุยกันในความเป็นเพื่อนที่เคยดีต่อกันมาค่ะ

ปล. คุณพ่อไม่ได้เรียนที่หาดอมรานะคะ แต่คุณสุนันท์เคยเรียนค่ะ

นี่คือข้อมูลทั้งหมดที่เรารวบรวมได้ค่ะ เราอยากให้พ่อได้พูดคุยกับคุณสุนันท์จริงๆค่ะ เป็นเรื่องเดียวที่แกยังคาใจอยู่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่