รีวิว เก้าอี้ผู้บริหาร office mate ใช้งานได้ปีเดียว พบว่าเก้าอี้พังพินาศ ราคาเป็นหมื่นบาท

เรียนเจ้าหน้าที่ Officemate

ได้รับการแก้ไขจากทีมหลังบ้าน Customer Service ของ Office Mate โดยการนำเก้าอี้ตัวใหม่มาเปลี่ยนให้แล้ววันที่ 1 สิงหาคม 2564
ได้รับการประสานงานด้วยดี ขอชื่นชมครับ

รอเปลี่ยนตัวใหม่เนื่องจากของหมด
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เรียนคุณ สมาชิกหมายเลข 1774118 ค่ะ  

ออฟฟิศเมทขออภัยสำหรับความไม่พึงพอใจในคุณภาพสินค้านะคะ ทางเราขออนุญาตทราบข้อมูลติดต่อกลับหรือเลขที่ใบสั่งซื้อทางหลังไมค์เพิ่มเติม เพื่อดำเนินการตรวจสอบแก้ไข พร้อมทั้งประสานงานปรับปรุงให้ดียิ่งขึ้นค่ะ

ทั้งนี้หากท่านไม่ได้รับความสะดวกในการใช้บริการ สามารถติดต่อได้ที่ OfficeMate Contact Center: 1281
ทุกวัน เวลา 08:00 - 22:00 น.ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่