ตามหาการ์ตูนจาก Webtoon ค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เรามาตามหาชื่อการ์ตูนเรื่องนึง ในWebtoon ค่ะ เราเคยอ่านแต่ตอนนี้หายไปจากการติดตามของเราแล้วค่ะ แงงง🥲 เนื้อเรื่องประมาณ ฉากแรกๆ นางเอกกำลังจะถูกฝัง แล้วพระเอกขี่ม้าผ่านมา เลยได้ช่วยนางเอกไว้ แล้วพานางเอกกลับไปที่เมืองของตัวเอง ซึ่งตัวนางเอกเองเป็นผู้ประสาทพรค่ะ เคยมีลูกสาวด้วยแต่ถูกแยกกับลูกค่ะ เมืองของพระเอกจะมีผู้หญิงที่พระเอกช่วยเหลือไว้เยอะมากกก ล่าสุดที่เราอ่านคือเมืองของพระเอกติดโรคระบาดทำให้เด็กผู้คนนึงเสียชีวิต นางเอกช่วยไม่ทันเลยเสียใจมาก โทษตัวเองว่าเป็นคนผิดแล้วก็ทำร้ายตัวเองจนพระเอกตบหน้าเพื่อเรียกสตินางไป1ที เราจำได้แค่นี้ค่ะ มีใครพอทราบชื่อเรื่องมั้ยคะ🥺🥺🥺
แสดงความคิดเห็น