บิล3bbแจ้งเราทางเมลว่ายังไม่จ่ายทั้งๆที่จ่ายไปแล้ว ทำไงดีคะ??

กระทู้คำถาม
ค่ะคือวันที่ 23 สิงหาเราพึ่งชำระค่าWi-Fi 3bb ไปผ่านแอพ3bb ค่ะแล้วก็ยอดในแอพก็ลดนะคะวันนั้น แต่วันนี้25สิงหาได้เมล3bb แจ้งยอดชำระ ยอดชำระยังคงเหลือเหมือนเดิมแถมเป็นของเดือนนี้ด้วย เลยเข้าไปดูในแอพยอดเงินกลับมาเหมือนไม่ได้ชำระทั้งที่ชำระแล้วมีสลิปโอนเงินด้วย ทำไงดีคะ ต้องแจ้งทางไหน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่