เมมโมรี่การ์ดกล้องติดรถยนต์ ใส่โทรศัพท์ได้ไหมครับ?

กระทู้คำถาม
พอดีว่าผมเอาSDการ์ดของกล้องติดรถยนต์มาใส่โทรศัพท์ของผม ใส่แล้วมันก็ย้ายไฟล์,ข้อมูล จากโทรศัพท์ไปSDการ์ดได้ปกตินะครับ แต่พอผ่านไป1วันพอดี มันก็ย้ายไฟล์จากโทรศัพท์ไปSDการ์ดไม่ได้แล้วอ่ะครับ พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ หรือซื้อSDการ์ดใหม่ที่เป็นของโทรศัพท์อย่างเดียวเลยครับ
แต่ผมลองเอาSDการ์ดที่เป็นของกล้องติดรถยนต์ตัวนี้ไปใช้กับโทรศัพท์อีกเครื่องที่เป็นรุ่นเก่าแล้วมันก็ไม่มีปัญหาอะไรเลยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่