หาชื่อการ์ตูนเรื่องนึงค่ะเป็นแฝดหญิงไม่ก็พี่น้องมีในรูปแบบแผ่นซีดีการ์ตูนชื่อปริ๊นไรสักอย่างมั้งคะจำไม่ได้ (ต่อๆ)😢

น่าจะเป็นการ์ตูนเกาหลีเพราะเพลงประกอบเป็นภาษาเกาหลีแต่เป็นพากย์ไทยการ์ตูนนานแล้วคนนึงผมสีนํ้าตาลอ่อนสั้นๆอีกคนผมสีชมพูอ่อนเป็นเหมือนมีพลังวิเศษนี่แหละจำได้คล่าวๆว่า จะมีการประกวดนางแบบไรสักอย่างนี่แหละต้องสวยและสูงคนผมนํ้าตาลเลยหาวิธีเพิ่มส่วนสูงเลยขอสลับเตียงนอนกับผมชมพูเพราะเตียงมันนิ่มนอนแล้วตัวอ่อนจะทำให้ไม่สูงแล้วสุดท้ายนางใช้พลังเสกรองเท้าที่ใส่แล้วสูงมากสุดท้ายนางเลยได้ไปยืนหลังสุดเพราะตัวสูงที่สุดและทีอีกตอนที่ผมชมพูมั้งไปกินซุปสาหร่ายกับแม่ไรนี่แหละค่ะละก็แอบชอบรุ่นพี่ไรสักอย่างแหละค่ะใครจำได้ช่วยบอกทีนะ😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่