++ อยากไป camping ป่า แถว เชียงใหม่ ลำปาง++

++ อยากถาม พี่ๆน้องๆ ที่รู้ นะคับ...จะใกล้ เดือน ก.ย 64 ละ ...ผมอยู่ ใน กทม. นั่งๆนอนๆ เบื่อ ช่วงโควิด....อยากจะไป ตั้งแคม นอนป่า ในภาคเหนือ..แถว เชียงใหม่ ลำปาง เชียงราย..คือ ไปเรื่อยๆ...

แต่ปัญหา คือ กทม ล้อกดาว ... การเดินทางลำบาก ..คือ ผม อยากทราบว่า...รถทัวร์ ที่หมอชิต ยังเดินทางไป ภาคเหนือได้ไหม??? ช่วงนี้...25 ส.ค 64 ผมไม่มีรถส่วนตัวคับ...

พี่ๆน้องๆ ที่เดินทางมาแล้ว..แชร์บอกทีนะคับ...
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่