คิดยังไงกับแฟนที่ไม่ ออรัลเซ็กซ์ (Oral Sex)

กระทู้คำถาม
คบกับแฟนมา 2 ปี แฟนไม่เคยทำออรัลเซ็กซ์ไห้เลยคะ ก่อนจะมีเซ็กซ์ ไม่มีการเลาโลมอะไรเลย จะเสียบอย่างเดียว เป็นแบบนี้มาตั้งแต่แรกที่คบกัน มีกิจกรรมกันทุกครั้ง บางครั้งเค้าก้อขอหนูไห้ทำออรัลเซ็กซ์ไห้เค้า หนูไม่ได้บอก ว่าหนูต้องการเหมือนกัน แต่เค้าน่าจะคิดนะ ว่าเค้าต้องการอะไร หนูก้อต้องการเหมือนเค้านั้นและ มีอารมณ์ร่วมนะคะแต่รู้สึก จืด ขาดรสชาติ ใช้เวลาทำกิจกรรมไม่เกิน 5 นาที ซิ่งเป็นแบบนี้ทุกครั้ง เค้าไปสุดปลายยอดแล้ว เรายังยุระหว่างทาง มันทำไห้หงุดหงิด สะสมมากขึ้นเรื่อยๆ
แฟนหนูอายุ 38 ผ่านผู้หญิงมาเป็นร้อยคน
1 ปีหิ้วผู้หญิงจากผับ บาร์ ไม่ต่ำกว่า 20 คน
แต่นั่นก้อเป็นพฤติกรรมก่อนจะคบกับหนู
ผ่าน ญ มาเยอะ แต่เรื่องกิจกรรมของแฟน สำหรับหนู มันเหมือนเด็กเพิ่งเริ่มฝึกหัด
หนูอายุ 26 แฟนคนนี้เป็นคนที 2 คะ

จนล่าสุดหนูถามว่าทำไมไม่เคย ออรัลเซ็กซ์ไห้หนูเลย เค้าบอกว่าเค้าไม่ชอบ
#แฟนหนูมันเห็นแก่ตัวไปนะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
คุณควรที่จะพิจารณาเรื่องร้อยคนมากกว่าเรื่องออรัลเซ็กส์นะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่