แนะนำเพลงที่มีทำนองคล้ายเพลง 10 freaky girl Metro Bomin ft. 21 Savage ท่อนintroทีค่ะ

ตอนฟังครั้งแรกคิดว่าเห้ยมันโคตรเจ๋งเอามารวมกันโคตรดี ส่วนตัวเป็นคนชอบเพลงแร็ปแล้วก็ดนตรีแนวๆ90s 80s เอามารวมกันแล้วเพราะมากเลยค่ะเลยอยากหาแนว80s 90s ดนตรีแนวแบบintroเพลงนี้(ไม่รู้ว่าแนวอะไรTTมันไม่เหมือนดนตรี90 80 ทั่วไปมันมีความคีย์บอร์ด)คลังเพลงแนวนี้เราก็มีน้อยเหลือเกินค่ะแนวๆPolycat ก็ฟังบ่อยเพราะชอบดนตรีแนวนี้
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่