ฉลามหรืออะไรไม่แน่ใจ แหะๆ😅

ตามกระทู้เลยค่ะคือเราจะมาถามถึงหนังเรื่องหนึ่ง ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับฉลามหรือจระเข้ เราจำได้เลือนลาง
 เริ่มแรกมันเป็นเหมือนโชว์การแสดงในสวนสัตว์เช่นโชว์แมวน้ำหรือโลมาอะค่ะแต่มันไม่ใช่ มีสัตว์ตัวหนึ่งคล้ายจระเข้แต่ไม่เชิงมันอยู่ในน้ำแล้วคนก็เอาเนื้อสดล่อมันให้มันขึ้นมาแล้วมันก็กระโดดขึ้นมางับกินอะแบบตัวใหญ่มากไม่แน่ใจว่าจระเข้หรืออะไรพอมันงับเสร็จผู้ชมก็เฮกันแบบตื่นเต้นประมาณนี่
มีใครพอรู้บ้างไหมคะว่าเรื่องอะไร😿😿
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่