เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เล่นทินเดอร์ (หาคนคุยยาวๆ)

คือผมโหลดทินเดอร์มาเล่นหลายต่อหลายครั้งมากกกกก ลบแล้วก็เล่นสักพัก ก็ลบอีก  คือผมปัดซ้ายรัวๆๆๆๆๆๆเลยครับ ไม่ถูกใจเลย ที่ถูกใจก็มีแมชนะครับ แต่น้อยยยย มาคุยๆกันแลกไอจีกัน แต่ก็แค่ตามครับ เขาบอกในทินเดอร์แอดไม่แจ้งเตือน ให้คุยในไอจี ...ผมก็คุยอยู่คนเดียว555 เขาตอบไม่กี่คำ  ~_~ อยากมีคนคุย ดูใจจริงจัง ชอบกันทั้งสองฝ่ายครับ อายุจะเข้า26แล้วนะโสดมามากแล้ววว ปล.ชายก็ได้ หญิงก็ได้ครับ เรื่อง sex ไม่ได้คิดไปถึงขั้นนั้น เอาแค่ถูกใจกันและกันก่อนก็พอครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่