จะปิดรถมอไซค์​ เราสามารถต่อรองลดค่ารถลงได้มั้ยคะ

คือเราผ่อนรถมอไซ​ค์ เดือนละ3220 เป็นเวลา24เดือน​ แต่ด้วยโควิดทำเราตกงานไปหลายเดือนทำให้เราค้างชำระ​บ่อย​ แต่ไม่เกิน1เดือนก็กลับมาจ่ายปกติ​ พักชำระหนี้บ้าง​ ตอนนี้ผ่อนมา​ 26เดือนแล้ว​ เพราะพักชำระหนี้ไปเลยทำให้เลย​ 24​ เดือนที่กำหนด อยากทราบว่าตอนนี้รถเราเหลือ​ 22000​ เราอยาก​ ปิดเลย​ เค้าจะสามารถลดให้เราได้บ้างมั้ยคะ​

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่