สัมภาษณ์​งาน รอผลนานไหม?

ต้องบอกว่าเพิ่งจบการศึกษา​ ประสบการณ์​ก็ยังไม่มี แล้ววันที่19นี่เองไปสัมภาษณ์​งานมากับเจ้าของบริษั​ทเลย เขาพุดกับเราดีมากเหมือนจะรับอ่ะ (คิดไปเองมั้ง😂)​เขาพุดแบบว่าอันไหนที่เราไม่ได้ เราสามารถ​เรียนรู้ได้เนอะ ( เพราะเราเคยฝึกงานมา1ปี บางอันเราไม่เคยทำ)​ เวลาเข้างาน ลาหยุดลากิจ โบนัส เงินเดือน อธิบาย​ลักษณะ​งานว่าต้องทำอะไรบ้าง บลาๆๆๆๆ
     แล้ววันนี้เข้าไปดูในเว็บ ปรากฏ​ว่าเขาลบงานออกแล้ว อยากทราบว่ากรณี​นี้เขาได้คนรึยัง แล้วเราควรจะโทรไปถามดีหรือไม่ แล้วปกติแต่ละคนได้รอระยะเวลานานประมาณ​เท่าไหร่คะ ขอบคุณ​ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่