คิดยังไงกับการเรียนออนไลน์ในปัจจุบัน?

ตอนนี้ทางนี้กำลังประสบปัญหาทางนี้หนักมากค่ะ คือตามเรียนตามสอบไม่ทัน เน็ตกับระบบมีปัญหาตลอด แถมยังเรียนตั้งหลายวิชา เดิมทีแค่5วิชาหลักก็แทบจะเอาตัวเองไม่รอดแล้วค่ะ นี่ยังมาติดวิชาจำพวกสุขศึกษา การงาน และอื่นๆอีก ตอนนี้เครียดหนักมาก
จนเริ่มคิดอยากจะเรียนซ้ำ ปล.ตอนนี้ จขก.อยุ่ม.6แล้วค่ะ รู้สึกเครียดจนแทบอยากจะโดดลงจากชั้น2ของบ้าน

ใครมีประสบการณ์เรียนซ้ำขอแชร์กันหน่อยค่ะ ทางนี้กังวลมากจริงๆ พล็อตเฟอร์ริโอ้ก็ยังไม่ได้ทำเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่