ปัญหาความรักที่ควรทำอย่างไร

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่าแฟนผมเขาเลิกกัยแฟนเก่าเขาเพราะนางคุยซ้อนแล้วมาคบกับผมแต่มาแฟนเก่านางกลับมาขอคืนดีด้วยการร้องไห้แล้วบอกว่าผิดไปแล้วทั้งที่ตอนเลิกกันแฟนเก่าไล่แล้วไม่เคยสนใจเลยหลังจากคนคุยนั้นรู้ว่าคุยซ้อนเลยเลิกคุยไปแฟนเก่าเลยขอคืนดีผ่านทางพ่อแม่นางตอนแรกแม่แฟรไม่ยอมแต่นางก็ตามตอแยไม่เลิกจนพ่อนางให้โอกาสให้กลับแล้วมีแต่มีที่รู้ว่าแฟนผมมีผมแต่แล้วนางก็จำใจต้องไปเพราะพ่อนางบอกใส่ผีไว้แล้วเลยให้กลับไปตอนนี้ผมกับแฟนผมแอบคุยกัน นางบอกว่ารักผมแต่ก็ไม่อยากเถียงพ่อผมเลยไม่รู้ว่าผมควรตัดใจดีไหมเพราะพ่อแม่แฟนค่อนข้างเชื่อเรื่องพวกนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่