อยากดูช่อง M net ต้องทำยังไงบ้างคะ?

คือเราอยากรู้มากเลยค่ะถ้าอยากดูช่องนี้ต้องทำยังไงบ้าง เราเห็นบางคนก็ดูในทีวี อยากทราบว่าอยู่ช่องไหนคะ หรือ ถ้าอยากดูแต่มันไม่มีเลขช่อง ต้องทำยังไง ถึงจะได้ดูคะ จริงๆ ในไหนก็ได้เลยค่ะ โทรศัพท์ก็ได้ ทีวีก็ได้ แต่ที่อยากดูในทีวี เพราะเห็นเต็มตาดีค่ะ วอนผู้รู้ช่วยหน่อยนะคะ อยากดูมากจริงๆ ขอบคุณที่มาตอบกระทู้เรานะคะ 😭❤️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่