IPhone กับ Ipad เลือกอะไรดีคะ ?

สวัสดีค่ะ คืออยากได้คำแนะนำจากทุกท่านค่ะ พอดีว่า ตอนนี้เรามีโครงงานที่ต้องทำส่งทำเป็นสติ๊กเกอร์ไลน์ค่ะ เรามีคอมแต่มันไม่ค่อยจะดีแล้วเลยคิดว่าจะซื้ออะไรมาทดแทน แต่ความต้องการเราแค่วาดรูปแล้วส่งคือใช้วาดไม่เยอะค่ะ หลังจากจบโครงการก็ไม่ได้วาดแล้ว ส่วนตัวคืออยากได้ iPhone อยู่แล้วด้วย เราเลยลังเลค่ะว่าจะเอาอันไหนดี แล้ว iPhone สามารถวาดรูปทำเป็นสติ๊กเกอร์ไลน์ได้ไหมคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่