วิธีเอาเพลงออกจากมือถือ vivo y20 ลงคอมพิวเตอร์

กระทู้คำถาม
พอดีว่าโหลดเพลงลงมือถือ vivo y20 (แต่ไม่ได้ใส่การ์ด นะครับ โหลดลงเครื่อง) แล้วต้องการเอาเพลงลงคอมพิวเตอร์ แต่พอต่อสายแล้วมันเจอแค่ ที่จัดเก็บข้อมูลภายในไม่มีเพลง แต่พอดูในเครื่อง เพลงจะอยู่ตรงเสียงและดาวน์โหลด แต่ในที่เก็บข้อมูล ภายในไม่มีไฟล์เพลงเลย ต้องทำยังงัยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่