ถ้ามีปัญหารูขุมขนกว้าง สิวอุดตันต้องแก้ปัญหายังไงคะ

เคยเป็นสิวเยอะพอหายรูขุมขนกว้างมากเลยค่ะ แก้ม หน้าผาก จมูก คาง มีสิวอุดตันสิวเซี่ยนเกือบทุกอนูเลย ต้องดูแลยังไง มีครีมหรือเซรั่มตัวไหนแนะนำไหมคะ

ตอนนี้ใช้เซรั่มลดรูขุมขรของโรจูคิส สิวแดงขึ้นเยอะมาก อาจจะแพ้ ไม่ค่อยแน่ใจค่ะ

ใครเคยมีปัญหานี้แล้วแก้ได้รบกวนแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่