ช่วยแนะนำแอปการเทรดหุ้นที่เทรดง่ายได้จริงหน่อยค่ะ???

กระทู้คำถาม
คือเราเคยเทรดเล่นๆ อ่านข้อมูลมาแล้วนิดนึง แต่ยังมีข้อสงสัยและยังเทรดไม่ได้อีกมากมาย ซึ่งเราขาใจมากๆ ว่าต้องมีตัวช่วย หรือทริค และอะไรมากกว่าเราลงทุนเงินไป และอยากตะรู้ว่า แอปไหนที่คนส่วมมากเทรดกัน

ขอคนที่เทรดแล้วประสบความสำเร็จจริงๆนะคะ ไม่หน้าม้านะคะ จริงจังจริงๆค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำไว้ล่วงหน้านะคะ 💓
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่