มีเพศสัมพันกับแฟนแต่ไม่ใส่ถุงยางจะท้องมั้ย??

กระทู้คำถาม
ผมกับแฟนมีเพศสัมพันกันผมแค่ลองไม่ใส่ถุงยางอนามัยในช่วงแรกไม่ถึง1นาทีหลังจากนั้นผมก็ใส่จน...กันเสร็จเรียบร้อย
ตั้งแต่วันที่8ที่ผ่านมาจนถึงวันที่21แฟนผมบอกผมว่า ปจด. เขาไม่มามันมีโอกาสที่จะท้องมั้ยครับผมกังวนมาก แฟนมีอาการผิดปกติเล็กน้อย
เช่นเป็นไข้อ่อนๆ2-3วัน ปจด. ไม่มาปวดหัว แค่นี้ครับ ยังไม่ได้ตรวจหรืออะไรทั้งสิ้นไม่ได้กินยาคุมกำเนิด มันมีโอกาสท้องได้มั้ยครับ??
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่