AIS ยกเลิกการเติมเงินขั้นต่ำครั้งละ 5 บาท ทุกช่องทางแล้ว..

กระทู้คำถาม
เท่าที่ผมหาดู ปกติผมเติมจาก wepay มาตลอด ตอนนี้ยกเลิกการเติมแบบ 5 บาทไปแล้ว..

เข้าไปดูใน myAIS ก็เช่นกัน ไม่มีให้เติม 5 บาทแล้ว เหลือขั้นต่ำ 10 บาท เท่านั้น..

ทำใจเนอะ.. เขาตั้งกติกามายังไงเราก็ต้องทำตาม..
แต่กติกาก็เขียนว่า เราจะย้ายไปใช้ค่ายไหนก็ได้ (แล้วตอนนั้นอย่ามาทำนอกกติกานะ ais จ๋า.. 555+)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่