อยากเริ่มเรียนระบบสมองฝังกลเริ่มตรงไหนดีครับ

ผมอยู่ ปวช 3 ครับ คอมธุรกิจแต่สนใจเรื่องเกี่ยวกับระบบสมองฝังกล แต่ในวิทยาลัยไม่มีใครสอนได้ เพราะอาจารย์ ที่สอนได้เค้าก็ย้ายกลับบ้าน จึงอยากเรียนรู้ด้วยตัวเองครับ ท่านอาจารย์ผู้มีความรู้ได้โปรดชี้แนะแนวทางทีครับ ว่ามีหนังสือสำหรับผู้เริ่มต้น เว็บไซต์สอน คอร์สเรียน ไหนให้ได้ศึกษาบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่