น้ำอสุจิเลอะปากช่องคลอดท้องไหม

เอาอวัยวะเพศของแฟนมาถูไถกับของเรา ทำไปเรื่อยๆ ผชเสร็จแต่ไม่บอกเรา ทำให้น้ำอสุจิเลอะปากช่องคลอด เราอ่านในอินเทอร์เน็ตว่าถ้ามันเลอะมันจะไม่ท้อง แต่พอผชเขาเสร็จก็ยังถูๆไถๆต่อ ทำให้เรากลัวว่าอสุจิมันจะเข้าไปลึก ควรกินยาคุมฉุกเฉิมมั้ยคะ แต่เราเพิ่งกินไปวันที่ 12กรกฎาคม
ปล.ไม่ได้ใส่ถุงยาง ไม่ได้สอดใส่
รบกวนอย่าด่าว่านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่