อยากทราบว่าทางศูนย์ HONDA ยังมีอะไหล่ wave100 ให้เบิกอยู่ไหมครับ?

พอดีว่าผมอยากทำรถใหม่ครับผมแบบว่า อยากเปลี่ยนอะไหล่บางส่วน พวกชุดสีทั้งคัน (16ชิ้น) รถผมเป็น wave100 (ปี2004) สีน้ำเงิน-ดำ 

อยากทราบอีกว่า แล้วยังแบบว่าเอาเข้าศูนย์ให้ทำรถให้ได้ไหมครับ? 

รบกวนผู้รู้ทีนะครับ ผมอยากทำรถให้ออกมาดูดีเฉยๆครับ ซื้อมือ 2 มา รบกวนด้วยนะครับ

ปล.แถวบ้านมีศูนย์ของ Honda อยู่ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่