หาคนพัฒนาความสัมพันธ์ (อีกแล้ว) [ช-ช]

ตั้งอีกสักกระทู้ละกันนะครับ

ขอก๊อปข้อความเดิม เพราะยังไม่มีใครมาเพิ่มเติมชีวิต

มาลองดูอีกครั้งครับ และตอนนี้ ก็ยังไม่มีใครเลย
ผมเป็นผู้ชายธรรมดาๆ คนนึง อายุ 29 ปี ทำงานแล้ว
อยู่กรุงเทพฯ นะครับ

อยากหาผู้ชายธรรมดาๆ อีกคน ที่เข้ากันได้ครับ
ขอวัยทำงานน่าจะดีกว่านะครับ

ผมเป็นคนที่ ..
เป็นรุกครับ ไม่แสดงออก แต่ไม่ได้ปิดนะครับ
เป็นคนเล่นมุกแป้กตลอดเวลา
เป็นคนติดแฟน (ถ้ามี) แต่ไม่ได้ตัวติดกันตลอดเวลาขนาดนั้นนะครับ
ชอบขับรถไปหาของกิน
ใช้ชีวิตไม่หรูหราอะไร ธรรมดาๆ ครับ
ชอบเที่ยวครับ คบกันเที่ยวบ่อยแน่นอน
เที่ยวต่างจังหวัดบ้าง ต่างประเทศบ้าง ว่ากันไปครับ
ขี้อ้อนนิดๆ กวนโอ๊ยหน่อยๆ

หาคนที่ ..
สนใจในการสานสัมพันธ์ระยะยาว
ไม่เครียดกับชีวิตจนเกินไป
พร้อมแชร์เรื่องสำคัญๆ ในชีวิต
โสด และ ชอบกิน ชอบเที่ยวแบบผม
ทนความกวนของผมได้ 555
ทักทายกันได้นะครับ

พร้อมแล้วที่จะดูแลใครสักคน ^^ (อีกครั้ง)

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่