เป็นเกย์ แต่คุยกับใครแล้วจูนไม่ติด ทั้งๆที่พยายามเปิดใจมาหมด

ผมอายุ 21 ปี เป็นเกย์นะครับ ไม่แสดงออก
เซอร์ๆบ้านๆง่ายๆ

มีหลายคนมองผมไม่ออกนะครับ
แต่ผมเองไม่กล้ามั่นใจกับตัวเองว่าผมแมน 100% นะครับ ต้องมาเห็นด้วยตาตัวเอง

เข้าเรื่องเลย.....
ผมคุยกับเกย์มาหลายคนแล้ว ทั้งเกย์รุก เกย์รับ เกย์โบ๊ท คุยมาหมด
สรุป คุยกับใครแล้วจูนไม่ติดสักที

ผมมีความรู้สึกว่าผมไม่ได้ชอบเกย์ด้วยกัน
ผมกับชอบชายแท้มากกว่าครับ

เพราะเกย์หลายคนออกสาวหมด หาแมนยากมากๆ
ซึ่งผมเองก็พยายามเปิดใจมาหมด แต่สุดท้ายก็ไปไม่รอด เพราะคุยแล้วจูนไม่ติดสักคน
ผมไม่เคยคุยกับเกย์ที่แมนๆครับ เพราะผมไม่เคยเจอเลย

มีเกย์คนไหนบ้าง ที่เจอแบบนี้บ้าง คุยกับใครแล้วจูนไม่ติดสักคน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่