เรายุกับพ่อ2คนทำไงดีคะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยคะเราอยู่กับพ่อ2คนคือเราพึ่งออกจากร.ร.ประจำก่อนหน้านี้พ่ออยู่กับแม่เลี้ยงเราเลยออกจากร.รประจำแล้วเราทะเลาะกับแม่เลี้ยงแม่เลี้ยเลยเลิกกับพ่อพ่อตามตื้อแม่เลี้ยงจากโดนรถเหยียบขาเลยเลยต้องตัดจาทิ้งเพราะกระดูกแหลกจากนั้นพ่อโดนยึดบ้านเพราะแม่เลี้ยงเอาไปครึ่งหนึ่งแล้วตอนนี้มาขอคำปรึกษาว่าจะหาเงินต่อยังไงคะเพราะหนูพึ่งขึ้นป.5เองคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่