ตามหาการ์ตูนไดโนเสาร์ เก่ามากกกก ที่มันออกตามหาใบไม้ที่มีหลายแฉก

คืออ ตอนนี้ลงทุนสมัครพันทิปเพื่อตามหาการ์ตูนเรื่องนี้เลยค่ะ ตามหามาหลายรอบแล้ว ไม่เจอสักที ที่จำได้เลยคือ เป็นไดโนเสาร์คอยาวค่ะ เหมือนจะเดินทางตามหาเมืองใดเมืองหนึ่งค่ะ ไปกันหลายตัวเลยค่ะ แต่ตัวเอกจะเป็นตัวเล็กน่าจะเป็นตัวลูก ไปที่ๆอุดมไปด้วยธรรมชาติ เพราะที่ๆมันอยู่เริ่มแห้งแล้งไม่มีหญ้าให้กินค่ะ เหมือนมันตามหาใบไม้ที่มีลักษณะหลายแฉก คือจำไม่ค่อยได้แล้วค่ะ ไม่แน่ใจว่าเคยออกทีวีไหม เพราะดูในแผ่นซีดีค่ะ แล้วแผ่นหาย ช่วยด้วยค่ะ อยากดูมากๆเลยยย แงงงงงง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่