แฟนนอกใจ

กระทู้คำถาม
ใช่งับ ผมเป็นทอม คบกับแฟนมาเกือบจะ 2 ปีแล้ว
เริ่มเรื่องเลยนะ มันเกิดขึ้ยจะตัวผมเองที่ไปคุยกับเขาตอนที่เขามรแฟนอยู่แล้ว ตอนนี้เขาก็เลิกรากันไปแล้ว เขามาคบกับผมจริงๆจังๆ จนวันที่ 3 ส.ค. ที่ผ่านมาผมจับได้ว่าเขามีคนอื่น สุดท้ายเขาก็บอกว่าเขาเลือกผม ผมก็เอาโทรศัพท์เขามาบล็อคผู้ชายคนนั้นผมบล็อคผู้ชายคนนั้นวันเสาร์ แต่ผ่านมาวันจันทร์ ผู้ชายคนนั้นก็กลับมาอีก ผมไปทานข้าวกับเขาผมเห็นมีข้อความเด้งเข้ามา พอผมเอาโทรศัพท์เค้ามาดู มันไม่มีอะไรแล้ว เพราะเขาลบไปแล้ว จนมาตอนนี้เขาก็มาบอกเลิกผมเพราะผู้ชายคนนั้นบอกว่าให้เลิกกับผม แต่ผมรอเขามา 10 กว่าปี ผมไม่ปล่อยเขาไปง่ายๆ ผมเจ็บมากที่โดนคนที่รักแทงข้างหลัง เมื่อวานเขาบอกกับผมว่า เรารัก และคิดถึงผม พอโทรไปก็ติดสาย พอผมโทรไปแล้วเขาโทรเข้ามา เขาก็ตัดสายผมไปทันที ผมไม่รู้ว่าจะทำยังไง ผมเจ็บมาก เขาไม่เลือกใคร เขาบอกว่าก็อยูาไปแบบนี้ ถ้าเขาอยูากับใครแล้วมีความสุข เขาก็จะอยู่กันคนนั้น
#ผมควรต้องทำยังไงดีผมเจ็บไปหมดร้องไห้จนไม่มีน้ำตาแล้ว😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่