เรียนพี่ๆคณะภาษาและวัฒนธรรมจีน ม.หัวเฉียวเข้ามาอ่านหน่อยนะคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะคืออยากทราบว่าการสอบสัมภาษณ์คณะภาษาและวัฒนธรรมจีนม.หัวเฉียวยากไหมคะแล้วการสอบสัมภาษณ์เป็นภาษาจีนหรือภาษาไทยคะ คืออยากเข้าคณะนี้อะค่ะแต่หนูไม่ค่อยมีพื้นฐานภาษาจีนเลยแต่ตอนนี้รู้พินอินเล็กน้อยแล้วค่ะ หนูเรียนสายศิลป์คำนวณมาค่ะ อยากจะเตรียมตัวไว้ก่อน พี่ๆช่วยตอบหน่อยนะคะ หนูDek65 ค่ะ
แก้ไขเพิ่มเติม ตอนนี้ติดแล้วค่า😅
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่