สอบถามค่ะ เราดูดเหนียงพร้อมร้อยไหมเหนียงด้วย ผ่านไป 1 เดือนตรงเหนียงยังเป็นนูนไหมอยู่ปกติไหมคะ นานไหมกว่าจะเข้าที่

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะเราได้ไปดูดไขมันเหนียง พร้อมร้อยไหม แต่ตอนนี้ผ่านมา 1 เดือน อาการบวมจากการดูดเหนียงหายดีแล้ว ไม่มีอาการซ้ำเจ็บ แต่ตรงเหนียงเรายังมีนูนยาวๆ เป็นรอยริ้วๆ ของไหม  มันนูนเหมือนเหนียง แต่กดไปมันคือไหมมีอาการเจ็บถ้ากดแรง อยากทราบว่า ไหมจะซึมเข้าที่กับหน้าต่อไปไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่