เรียนออนไลน์ เวลา 1 ทุ่ม มันใช่หรอ?

ตามหัวข้อเลยครับผม คือคุณครูของผมแกไม่ว่างในช่วงเวลาที่สอน เวลา 14:30 แกเลยถามเพื่อนผมว่า แกจะสอนช่วง 1 ทุ่มได้ไหมเพื่อนของผมเลย มาตั้งโหวตในแชทกลุ่ม ระหว่าง เรียน กับ ไม่เรียน ในตอนแรกผลโหวตเอนไปทางเรียนได้ แต่ ณ ตอนนั้นผมกับเพื่อนอีกคนยังไม่เห็นข้อความเลยไม่ได้โหวต ทำให้เพื่อนส่งผลโหวตไปให้ครู ครูเลยตัดสินใจว่าให้เรียนเวลา 1 ทุ่ม แต่ตอนนี้ผลโหวตใหม่ที่ผมและเพื่อนเข้าไปโหวตกัน ทำให้ผลโหวตเสมอกัน แต่มันไม่ทันการณ์แล้วมันเลยเวลาไปแล้ว เลยปัดตกไป เพื่อนๆคิดเห็นยังไงกันบ้างครับ ลองมาแสดงความคิดเห็นกันหน่อย 

ปล.อาจจะไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไรนะครับ ผมเป็นคนเล่าไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไร555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่